Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***Review ป้าพรหล้ากับสกินแคร์เล็กๆน้อยๆจากJapan***  

สวัสดีค่ะสาวๆหนุ่มๆห้องแป้ง วันนี้ขอรีวิวป้าพรหล้ากะเค้าบ้าง

เดี๋ยวหาว่าเราเชย

ที่สั่งป้ามาเพราะอยากลองค่ะ เห็นหลายคนใช้แล้วเวิค มันห้ามใจตัวเองไม่ได้ที่จะสอยมาลองบ้าง

ป้าพรหล้าเราสั่งที่ Japan นะคะ พอดีศูนย์มันอยู่เกาหลี สั่ง 8000 yen ขึ้นไปส่งฟรี แบบEMS

แต่ป้าใจร้ายกว่าจะได้ปาเข้าไป 7วัน แต่ไม่เป็นไรค่ะป้า ศรีรอได้
เพื่อความสวยศรีทนได้

เอาหล่ะเพ้อเจ้ออยู่ได้ มาปาดกันเลยค่ะพี่น้อง

จากคุณ : decoba
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 53 18:44:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com