Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผิวขาวกับผิวเนียน เลือกอะไรครับ  

ขาวแต่ไม่เนียน (32 คน)
  เนียนแต่คล้ำ (123 คน)

20.65%
  ขาวแต่ไม่เนียน (32 คน)
 79.35%
  เนียนแต่คล้ำ (123 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 155 คน

คือวันก่อนครับ เจอผู้หญิงคนนึงผิวคล้ำ แต่ไม่ดำ ออกแนวน้ำตาลคล้ำๆ (สรุปเมิงเอาไงวะ - -")
แล้วแบบผิวเนียนฮากๆ คือแบบเนียนจนน่ามองเลยครับ เอาไปสิบกระโหลก
แต่ก็มองได้แป๊บเดียวครับเนื่องจากมากับแฟน กลัวแฟนเค้าจะกระทืบจนตัวเนียน (เนียนแบบช้ำเลือดช้ำหนอง)
ยอมรับว่าปกติมองหน้าตา หน้าตาดีให้ผ่าน หน้าตาไม่ดีก็ให้ผ่านเหมือนกัน ... แต่ผ่านไปเลยนะ
ปกติเห็นแบบขาวเอ๊วก็สะดุดนะครับ แต่อารมณ์แบบขาวอวสาน ขาวปุ๊บจบปั๊บ ไม่มีอะไรให้ตื่นเต้นต่อไป

เลยเกิดความสงสัยมาว่า ทำไมผู้หญิงส่วนใหญ่อยากขาวอ่ะครับ?
ถ้าให้เลือกขาวแต่ไม่เนียน กับเนียนแต่ไม่ขาว จะเลือกอะไรครับ?

http://twitter.com/bakhum

แก้ไขเมื่อ 04 เม.ย. 53 18:59:44

จากคุณ : อย่ามาห้ามผม
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 53 18:59:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com