Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** HOW TO พลีชีพแบบ VDO : มาทำสีผมเองแบบง่ายๆและประหยัดกันเถอะ******  

เพิ่มเติมจ้า..

คราวหน้าว่าจะลงคลิปตอบปัญหาข้องใจในการแต่งหน้า (เขียนอายไลเนอร์ยังไง ติดเทปตาสองชั้นยังไง ฯลฯ ใครมีปัญหาข้อสงสัยทิ้งไว้โลดค่ะ)

ความเดิมมีอยู่ว่า...

1. พลอยไปงานมีตติ้งห้องแป้งและได้รับแจกลอรีอัลเฟเรียมา2กล่อง
2. พี่เอ๋สั่งว่าได้ของอะไรมาจงทำฮาวทู
3. ช่วงนี้เครียด งานหนัก มีผมขาว Y_Y (สำคัญมาก)
4. แต่ไม่มีตังค์ เอาไปซื้อเครื่องสำอางหมดละ

How to พลีชีพฉบับนี้จึงขอเสนอ...เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ..

คลิปวิดีโอการทำสีผมง่ายๆด้วยตัวเองค่ะ!!!!!
ที่ต้องเป็นวีดีโอเนื่องจากว่า

พลอยไม่สามารถทำสีผมไปถ่ายรูปตัวเองไปได้ค่ะ ^^"
เลยต้องตั้งกล้องถ่ายเอา

ขอเชิญรับชม ณ บัดเดี๋ยวนี้!!!!

ูู^^"

ป.ล. เดี๋ยวไปทำงานต่อก่อนนะคะ มีคำถามอะไรทิ้งไว้โลด หรือมีโหวตหรือกิฟท์เหลือใช้ และถูกใจคลิปนี้ ก็ฝากไว้โลด

ตลกบริโภคตามเดิม ^^"

แฮร่..

...................................................

ปูลู เพลงในคลิปเป็นของlisa onoนะคะ มีเพลง satin doll, fly me to the moon และ I got rythmค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 53 10:21:09

จากคุณ : one way ticket
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 53 11:33:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com