Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ อยากจะได้ เครื่องม้วนผมไฟฟ้าลอนใหญ่ สักเครื่องหนึ่ง รบกวนแนะนำ ยี่ห้อ หน่อยนะค่ะ !!!! ...........  

กำลังจะไปถอย เครื่องม้วนผมแบบไฟฟ้าใหม่สักเครื่องอะค่ะ

แต่เนื่องจากหาข้อมูล แล้วมีหลายทางเลือกมากๆ
ยังตัดสินใจไม่ได้ เลยค่ะว่ายี่ห้อ ไหน

ตอนแรกว่าจะซื้อ BaByliss แต่หาซื้อยากจังเลยค่ะ
แต่ในขณะำพยายามหาพิกัดแถวบ้าน ก็ไปเจอข้อมูล

ยี่ห้อ Panasonic แล้วก็ VS แล้วก็ Unix อีก
ไม่รู้จะใช้อันไหนเลยค่ะ(แอบมีใจให้ VS เยอะหน่อยค่ะ เห็นว่าเซ็นทรัลลดเยอะ)

อยากได้ที่เป็นลอนใหญ่ๆ พริ้วๆ ตอนนี้มีที่ทำผมลอนทั้งหมดตอนนี้ 3 อัน
แต่..... ยังไม่เจอที่ใช่เลยค่ะ

ยังไง รบกวนสาวๆซื้อรุ่นไหนยี่ห้อไหน ดี มาแนะนำกันหน่อยนะค่ะ

แล้วขนาดไหนดีค่ะ 32 หรือ 38 ที่ทำแล้วสวยพอดีค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

จากคุณ : ติวานนท์
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 53 21:18:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com