Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

----- Review พร้อมรูป Before / After หลังใช้ Juice Beauty มาประมาณ 6 สัปดาห์ค่ะ -------  

ลองใช้ Juice Beauty ครบ 6 สัปดาห์แล้วค่ะ
ผลลัพธ์ที่ได้ถือว่าดีกว่าที่คิดเยอะเลย

เราเป็นคนผิวมัน แต่ก่อนมีรอยสิวเยอะมากเพราะชอบแกะ
แล้วก็มีเรื่องของรูขุมขนกว้าง และผิวขาดน้ำด้วยค่ะ

บังเอิญได้บัตรนวดหน้าของ Juice Beauty มาจากคุณน้า แล้วได้ Sample มาลองใช้
ใช้ดีจนติดใจ ต้องขวนขวายหามาใช้อีก ก็เลยสอยเซ็ทนี้มาค่ะ
Juice Beauty Organic to go

แก้ไข - เพิ่มราคานะคะ ถ้าซื้อในห้างที่เคาเตอร์ของเค้าเอง ตอนที่เคยถาม 2200
แต่จี๊ปสั่งจากเว็บน่ะค่ะ ตก 1050 บาท ประมาณนี้ค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 09 เม.ย. 53 22:34:17

จากคุณ : onceupon
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 53 21:39:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com