Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

review สกินแคร์ราคาถูกๆที่ใครๆก็ใช้ได้จ้า....  

สวัสดีค่ะ...นี้เป็นการรีวิวครั้งแรกของแพทนะคะ  ส่วนมากจะเข้ามาดูแล้วก็ออกๆไปเก็บเกี่ยวความรู้และประสบการณ์....คำตอบเหมือนท่านอื่นๆค่ะ

ห้องแป้งได้ให้ความรู้กับแพทมานานแล้วค่ะ  นานจริงๆตั้งแต่แพทอายุ 20 ตอนนี้หลายปีเข้าไปแล้ว>_<  ซึ่งท่านอื่นๆก็ได้เข้ามารีวิว แล้วเราก็ซื้อตาม อิอิ
ได้ผลมั้งไม่ได้ผลมั้ง(จะพูดเพื่อ?)...........แต่ส่วนมากได้ผลดีน๊า ^_^!

แต่เพิ่งสมัครสมาชิกนะคะ....อยากจะบอกว่าดีใจมากๆเลย...เป็นไทยสักทีหลังจากที่เป็นต่างด้าวมานาน555+  ความรู้สึกเหมือนกับว่าเข้ามาอยู่ได้ ดูได้แต่ไม่สามารถทำอะไรได้เลย..มันเป็นแบบนี้นี่เอง

***เนื่องจากเป็นการรีวิวครั้งแรกของแพทนะคะ และการใช้คอมก็โง่เง่ามาก ลงรูปยังไม่เป็นเลย  แต่เพื่อพี่น้อง สู้ว้อยยยยยยยยยยย......(ร้อนวิชามากมาย  อยากรีวิวจริงๆนะ)  ผิดผลาดประการใดขอกราบอภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ อาจทำให้บางท่านเสียอารมณ์แต่ก็จะตั้งใจทำที่สุดค่ะ...ลองดูนะคะ ไป!!!!!!!!

จากคุณ : Please Don't Stop The Rain
เขียนเมื่อ : 12 เม.ย. 53 15:37:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com