Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามสาวๆที่ใช้แป้งม้าโยกหน่อยค่ะ  

พอดีเพิ่งสั่งแป้งม้าโยก แบบผสมรองพื้นสำหรับผิวมันมา

แต่กลิ่นแป้งมันไม่หอมแบบน้ำหอมอะค่ะ

มันกลิ่นออกแนวยางๆผสมพลาสติก แต่ไม่รู้ว่าเราคิดไปเองรึป่าว

ด้านหลังก็มีปั้มวันที่ นะคะ ด้านข้างกล่องก็มีสติกเกอร์แปะตามแบบเดี้ยะ

แต่แปะเฉียงๆไปหน่อย ไม่รู้ว่าเราโดนเวบนั้นหลอกรึป่าว

ไม่กล้าใช้เลยค่ะ เสียดายเงินมากๆตั้ง365บาท

ไม่รู้ว่าของคนอื่นมีกลิ่นยังไงบ้างค่ะ ????

ขอบคุณค่ะ T_T

แก้ไขเมื่อ 12 เม.ย. 53 21:38:44

จากคุณ : chonnikant
เขียนเมื่อ : 12 เม.ย. 53 20:25:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com