Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แวะมารีวิวของที่ใช้ทุกวันแล้วปลื้มมากๆ และ ของจากการ Pre Orderล่าสุดนิดหน่อยจ้า  

เพิ่งได้สมัครเป็นสมาชิกเป็นจริงเป็นจังสักทีค่ะ จริงๆวนเวียนอยู่แถวนี้มา5-6 ปีแล้วค่ะ  เลยอยารีวิวกะเค้ัาบ้างค่ะ ติชมได้นะค่ะ เพราะนี้เป็นครั้งแรกจริงๆค่ะ หากผิดพลากตรงไหนยังไงขออภัยด้วยนะค่ะสาวๆ

ขอบอกไว้ก่อนนะค่ะ อันนี้เป็นความรู้สึกส่วนตัวในการลองใช้ผลิตภัณฑ์ต่างๆ บางคนอาจใช้ตัวเดียวกัน แล้วได้ผลไม่เหมือนกันนะค่ะ  แต่คิดว่าน่าจะพอเป็นประโยชน์กับสาวๆห้องแป้งบ้างค่ะ หรือมาลองแชร์ความคิดเห็นกันก็ได้ค่ะ เผื่อจะได้ข้อมูลในการตัดสินใจลองใช้ผลิตภัณฑ์ค่ะ  เลือกมาเฉพาะที่ใช้ประจำแล้วกันนะค่ะ ไว้วันหลังจะมารีวิวเพิ่มเพราะเยอะมากค่ะ

อันนี้บางส่วนของที่ใช้ค่ะ

จากคุณ : shashi
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 53 20:14:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com