Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้โหวตจ้า อยากรู้ว่า อะไรคือสิ่งชี้วัดว่า "คุณสวยขึ้น" แทนกระทู้เก่าที่เดี้ยงด๋อยค่ะ  

มีสามี (1 คน)
  มีแฟน (6 คน)
  มีคนมาจีบ (50 คน)
  เอารูปมาโชว์ที่กระทู้แล้ว มีคนชมว่าสวย (3 คน)
  เพื่อน ญาติ คนใกล้ชิด ชมว่าสวยขึ้น (75 คน)
  เพื่อน คนรู้จัก เพื่อนที่ทำงาน (แต่ไม่สนิท) ชมว่าสวยขึ้น (63 คน)
  ประกวดได้รางวัล (6 คน)
  อื่นๆ (กรุณาเขียนอธิบายด้วยค่ะ) (19 คน)

0.45%
  มีสามี (1 คน)
 2.69%
  มีแฟน (6 คน)
 22.42%
  มีคนมาจีบ (50 คน)
 1.35%
  เอารูปมาโชว์ที่กระทู้แล้ว มีคนชมว่าสวย (3 คน)
 33.63%
  เพื่อน ญาติ คนใกล้ชิด ชมว่าสวยขึ้น (75 คน)
 28.25%
  เพื่อน คนรู้จัก เพื่อนที่ทำงาน (แต่ไม่สนิท) ชมว่าสวยขึ้น (63 คน)
 2.69%
  ประกวดได้รางวัล (6 คน)
 8.52%
  อื่นๆ (กรุณาเขียนอธิบายด้วยค่ะ) (19 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 223 คน

สืบเนื่องจากมายด์ได้ตั้งกระทู้โหวต  เพื่อถามความคิดเห็นสาวๆ ในห้องแป้ง ว่าอะไรเป็น  ดัชนีชี้วัดว่า  "คุณสวยขึ้น"

ในครั้งก่อน  มีสาวๆ หลายท่าน  (ร้อยกว่าคน)  มาร่วมโหวต

มายด์ขอบคุณมากๆ ค่ะ

แต่เนื่องจากวิกฤต ที่กระทู้ได้เดี้ยงด๋อยไปเรียบร้อย

ดูผลโหวตไม่ได้  (กู้คืนไม่ได้)

ปิดโหวตก็ไม่ได้อีก  

ดังนั้น  รบกวนท่านใดที่แวะมากระทู้นี้ ช่วยโหวตหน่อยนะคะ

หากครบ 200 ท่าน ก็จะปิดผลโหวตค่ะ (ไม่รู้จะถึงหรือเปล่า แต่ตั้งตัวเลขไว้ก่อนนะคะ)

เมื่อปิดผลโหวตจะแจ้งผลให้ทราบ พร้อมทั้งสรุปผลด้วยค่ะ

(ทำยังกับจะเป็น mini-thesis เลยนิ)

แก้ไขคำผิด

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 53 11:57:24

จากคุณ : คนไม่สวยอยากเล่า
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 53 11:27:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com