Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลับมาแล้ววว ไม่ได้มามือเปล่า มีรีวิวเบสเมคอัพมาฝากนิดหน่อยค่ะ  

หวัดดีค่ะ หายไปนานมากเลยกับห้องแป้ง ประมาณสองปีกว่าๆ ได้ แบบว่าอกหักอย่างแรง ไม่มีอารมณ์มาสนใจอัพเดทเรื่องสวยๆ งามๆ แต่ไม่ใช่ไม่ดูแลตัวเองนะคะ ยังดูแลตัวเองดีอยู่ ดีกว่าตอนมีแฟนด้วย เพียงแต่ว่าอารมณ์เพลิดเพลินกับการรีวิว และการช้อปปิ้งมันหายไปเท่านั้นเองค่ะ

ตอนนี้กลับมาแล้วค่ะ พอมีเวลาว่างจากการทำงานมาอัพเดทความงามบ้าง จริงๆ แล้วมีหลายอย่างมากๆๆ เลยที่ตุนๆ ไว้ อยากรีวิว แต่วันนี้ ขอเริ่มจากเบสเมคอัพก่อนแล้วกันค่ะ ที่เราว่ามันดีและอยากจะบอกต่อ

แต่ต้องขออภัยก่อน เนื่องจากว่าหายไปนาน จนลืมๆ วิธีรีวิว อาจจะงกเงิ่นๆ อยู่บ้าง ยิ่งตอนนี้ให้กลับไปทำบล็อกใหม่ ก็ทำไม่เป็นแล้วด้วย ขนาดจะล็อกอินมาตั้งกระทู้นี่ก็ยังลืมพาสเวิร์ดเลยอ่ะ

เดี๋ยวขอคลำๆ ไปพลางๆ ก่อนนะคะ

จากคุณ : mixi
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 53 13:50:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com