Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

LV ช่วยเลือกหน่อยคร่า ^________^  

Palermo PM (46 คน)
  Saumur 35 (26 คน)
  Speedy 30 (16 คน)

52.27%
  Palermo PM (46 คน)
 29.55%
  Saumur 35 (26 คน)
 18.18%
  Speedy 30 (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 88 คน

อยากได้กระเป๋า Crossbody สักใบ เพื่อใช้เวลาเดินทางต่างประเทศ ที่ต้องการความปลอดภัยในทรัพย์สิน และความคล่องตัวสูง

ตอนนี้มองอยู่ 3 รุ่นค่ะ ยังเลือกไม่ถูก อยากให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ทั้งแบบ และความคุ้มค่า

เราสูง 167 ชอบแต่งตัว smart causal เช่น สวมเสื้อขาว+เสื้อกั๊ก หรือ เบลเซอร์+กับยีนส์สกินนี+รองเท้าส้นสูง บางทีก็เสื้อยืด+ฮาเร็ม+ส้นสูง เป็นข้อมูลประกอบการพิจารณาค่ะ

ส่วนกระเป๋าที่อยู่ใน short list ดังนี้ค่ะ

1. Palermo PM (36,200) รุ่นนี้ หิ้วได้ และมีสายยาวเป็นทั้ง crossbody และสะพายไหล่

2. Saumur 35 (3x,xxx) รุ่นนี่ไม่ทราบตรงกลางนี่เย็บติดกัน หรือแค่มีสายสะพายคาดกลาง ติดกระดุมแป๊กเฉยๆ

ฝากระเป๋าแบบนี้นี่ ของจะล้นออกมา หล่นง่ายมั้ย หรือ จะใส่ของได้น้อยหรือเปล่าคะ

3. Speedy 30 (23,000)+ strap (8,xxx) (ซื้อเพิ่ม)

รบกวนช่วย vote เลือกหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^_________^

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 53 13:08:33

จากคุณ : น้องเหมียวสีสวาด
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 53 12:52:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com