Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>> กากกาแฟขัดผิว <<<<<  

สวัสดีค่ะ แอบซุ่มอยู่ห้องแป้งมานาน เพิ่งจะได้สมัครสมาชิกจริงๆก็เร็วๆนี้ละค่ะ ตอนซุ่มดูก็คิดอยากรีวิวบ้าง พอเป็นสมาชิกปุ๊บก็เริ่มรีวิวเกี่ยวกับสบู่ที่ช่วยเรื่องกลิ่นตัว โดนหาว่ามาโฆษณา T^T (แอบน้อยใจไปหลายวัน) แต่วันนี้ไม่ได้มารีวิวอะไรหรอกค่ะ พร่ำเพ้อมาตั้งนาน 555

หลังจากแอบเก็บความรู้เรื่องกากกาแฟขัดผิวมานาน ในที่สุดก็ไปขอกากกาแฟที่สตาร์บัคมาค่ะ (แอบดีใจได้กากกาแฟ จากกาแฟราคาแพง 555) วันนี้เลยลองสักหน่อย จัดการผสมกับโยเกิร์ตแล้วขัดๆๆๆๆๆ ผลออกมา โอ้โห !!! เนียนสุดยอด นุ่มขึ้นจริงๆค่ะ แบบว่ารู้สึกดีมากมาย ของฟรีแถมดีขนาด 555 (งกๆ) แต่อยากถามเพื่อนๆห้องแป้งหน่อยค่ะ ตอนที่ขัดผิวอ่ะค่ะ เรารู้สึกว่ามันสากมากเลย ขัดเบาๆแล้วก็ยังแดงอ่ะค่ะ เลยอยากรู้ว่ามีใครเป็นเหมือนเรามั๊ย หรือเป็นเพราะเราใส่กากกาแฟเยอะไปค่ะ ใครรู้หรือเคยใช้ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า

จากคุณ : บอลลี่คุง
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 53 20:54:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com