Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[มีรูป] ขอความช่วยเหลือ มาช่วยกันเลือกเสื้อหน่อยค๊า เราลังเลมากๆอ่ะ  

เบอร์1 (1 คน)
  เบอร์2 (11 คน)
  เบอร์3 (10 คน)
  เบอร์4 (61 คน)

1.20%
  เบอร์1 (1 คน)
 13.25%
  เบอร์2 (11 คน)
 12.05%
  เบอร์3 (10 คน)
 73.49%
  เบอร์4 (61 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 83 คน

ต่อเนื่องมาจากกระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q9144303/Q9144303.html

ตอนนี้เรากำลังเลือกตัวใหม่สีดำอยู่
เเล้วเลือกไม่ได้อ่า ขอเพื่อนๆมาช่วยเลือกหน่อยนะคะ
เลือกที่ทรงเสื้อนะคะ เราลังเลๆอ่า ราคาก็มีส่วนกับการตัดสินใจกับเรามาก
ทุกตัวเย็บแบบมีผ้าซับในนะคะ แบบไม่ได้เปล่าๆผ้าชิ้นเดียว

เบอร์1 ราคาประมาณพันนึง ชอบหมด อันนี้เสื้อมันจะตัวยาว 58ซม. เราสูง155ได้

เบอร์2 ถูกกว่าหน่อย ประมาณเก้าร้อย ทรงคล้ายๆตัวเเรก แต่ว่าสั้นกว่า ยาว50ซม.

เบอร์3 ถูกกว่าอีกนิด ประมาณห้าร้อย แต่เราไม่ชอบเวลามันติดกระดุมอ่ะ เราว่าติดแล้วมันไม่ค่อยสวย (ตัวนี้เราเอาสีดำนะ พอดีรูปสีดำมันไม่ชัดค่ะ)

เบอร์4 ถูกมากๆ ประมาณสามร้อย เราว่าเฉยๆ แต่ก็ดี เรียบดีๆ แต่มันดีที่ถูกมากๆเนี่ยแหละ55

ส่วนตัวคิดว่าไม่เบอร์1 ก็ 2 แต่ชอบเบอร์หนึ่งก็กลัวมันจะยาวไป เราเตี้ยอ่าT_T
เบอร์4ก็อยากได้นะ ถูกดี

ฝากช่วยกันโหวตๆหน่อยน๊าค๊า เราเอาอันไหนดีอ่า เลือกไม่ถูกค่ะ

ปล.เดี๋ยวโพสรูปเพิ่มเติมในนคห.ถัดไปค่ะ

จากคุณ : save money
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 12:22:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com