Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

How to เรียนแต่งหน้าพุ่งกับน้องพลอย ! Fierce  

น้องพลอย คู่แข่ง มิเชล แพลนที่สอนแต่งหน้านะครับ
เป็นสาว shipping ที่พูดภาษาอังกฤษเก่งมาก เพราะไปเรียน
summer 1 เดือน เลยพูดภาษาอังกฤษไฟแลบ

สวยมากกกกกกกกกกกกก
เด่นสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นการ How to ล้อเลียน Celeb เวลาไปออกรายการพวกสอนแต่งหน้า แล้วให้ทำเอง แนะนำเอง แบบนั้นครับ นึกออกใช่ปะ oops ! 5555555

(อันนี้เป็นพี่ปอนด์นะครับ ฮามาก เหมือนเล่น เดี่ยวเลย เป็นการล้อเลียน คนพูดไทยคำอังกฤษคำ  ตัวน้องพลอย ฮามาก)

ฮา ของหน้าราม !

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 53 22:33:14

แก้ไขเมื่อ 27 เม.ย. 53 21:55:56

จากคุณ : tuneclub
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 21:52:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com