Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

BB Cream 3 ตัวนี้ อันไหนดีกว่ากันคะ ?  

Z.A.M.I.A.N BB Cream หลอดดำ (1 คน)
  Z.A.M.I.A.N.BB Cream Shing Water รุ่นกันแดด กันน้ำ (0 คน)
  Missha M BB Cream หลอดสีเงิน (6 คน)

14.29%
  Z.A.M.I.A.N BB Cream หลอดดำ (1 คน)
 0.00%
  Z.A.M.I.A.N.BB Cream Shing Water รุ่นกันแดด กันน้ำ (0 คน)
 85.71%
  Missha M BB Cream หลอดสีเงิน (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

คือเราเป็นคนที่ผิวค่อนข้างแพ้ง่ายนิดนึงอะค่ะ แล้วอยากใช้บีบีครีมอะค่ะ อยากได้

แบบที่ใช้แล้วเด้ง ใส เนียน แล้วก็ไม่ค่อยแพ้อะค่ะ ได้ยินมาว่า 3 ตัวนี้ เหมาะ

สำหรับคนเป็นสิว ต้องการลุคแบบธรรมชาติ เลยอยากถามว่า 3 ตัวนี้

อย่างไหนดีกว่ากันคะ  แล้วก็อยากถามเรื่องของสีบีบีของแต่ละตัวด้วยอะค่ะ

ว่าเข้มมั้ย เนื้อเป็นยังไงบ้่าง ประมาณนี้ค่ะ

อีกนิดนะคะ อยากทราบว่า Z.A.M.I.A.N BB หลอดสีดำ กับหลอดใหม่ที่มีรูปผู้หญิงอะค่ะ เหมือนกันมั้ยคะ แล้วอันไหนดีกว่ากัน

ขอบคุณที่ช่วยตอบนะคะ ^_^ :;))))

จากคุณ : ปลอกหมอนและหนอนชาเีขียว
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 53 11:59:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com