Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยอีกสักครั้งนะ เลือกไม่ถูกจริงๆค่ะ  

ตัวที่ 1 (0 คน)
  ตัวที่ 2 (0 คน)
  ตัวที่ 3 (0 คน)
  ตัวที่ 4 (0 คน)
  ตัวที่ 5 (3 คน)
  ตัวที่ 6 (2 คน)
  ตัวที่ 7 (0 คน)

0.00%
  ตัวที่ 1 (0 คน)
 0.00%
  ตัวที่ 2 (0 คน)
 0.00%
  ตัวที่ 3 (0 คน)
 0.00%
  ตัวที่ 4 (0 คน)
 60.00%
  ตัวที่ 5 (3 คน)
 40.00%
  ตัวที่ 6 (2 คน)
 0.00%
  ตัวที่ 7 (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 5 คน

คือ ช่วยโหวตกันอีกครั้งนคะ

ผิวหน้าเป็นคนผิวผสม หน้ามีสิวบ้าง ริ้วรอยบางๆๆ

ตัวไหนใครใช้ ดี ไม่ดี ยังไง ฟันธง กันมาเลยค่ะ

กลัวฝากซื้อแล้วไม่ได้ใช้ หรือใช้ไม่ดี (เสียดายเงินค่ะ)

ถ้าใครพอรู้ราคาคราวๆๆๆของญี่ปุ่น รบกวนด้วยนะคะ

ขอด่วนนนนนน  เลยค่ะ

พี่เค้าปิดรับฝากวันพร่งนี้แล้วค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : อยากสวยแต่ไม่สวย
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 53 13:14:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com