Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สะโพกใหญ่ เนื้อปลิ้นทำยังไงดีคะออกกำลังกายท่าไหนดี?!  

มีเรื่องปรึกษาจ้า คือว่าช่วงนี้เราอ้วนลงพุง เหอๆ สงสัยกินเปปซี่เยอะไปหน่อยเราก็เลยออกกำลังกาย

ก็ดีขึ้นมาบ้าง แต่มีปัญหาคือตรงช่วงเอวลงไปถึงสะโพกอย่างในภาพน่ะค่ะ คือเวลาใส่กางเกงยีนส์

แล้วนั่งเนื้อตรงนั้นมันจะออกมานอกขอบกางเกง --' ทั้งด้านซ้ายและขวา ส่วนตรงด้านหลังมันก็

โผล่ เครียด --' คือเอวก็เริ่มกลับมาบ้างแล้ว แต่ตรงที่เห็นสีม่วงและแดงที่ในภาพนั้นมันไม่ลดอ่ะ

เราก็ไม่รู้จะทำยังไง แฟนก็ชอบแซวว่าเนื้อปลิ้นแล้วนะเธอ โอ้ว อายๆ ทำยังไงดี

ใครมีท่าออกกำลังกายสำหรับตรงส่วนนั้น ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณจ้า

จากคุณ : Chicachic
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 53 20:33:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com