Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

lllllolllll ReVieW .... -skin care - BY .... In tHe PiinkWoRlD* lllllolllll  

สวัสดี เพื่อนๆ พี่ๆ น้าๆ ป้าๆ ลุงๆ & ตา ยาย ทุกๆคนค่ะ :-p

ตื่นเต้นจังเลย ทู้นี้ รีวิวครั้งแรกกันเลยนะเนี้ยยยยย เท้าความกันนิดนึง

สืบเนื่องมาจาก ปีที่แล้วค่ะ เริ่มสนใจเครื่องสำอาง กระเป๋า

(โตเป็นสาวมั้งค่ะ) อยากได้นู้น นั่น นี่ จึงเริ่ม เสิตหาข้อมูลศึกษา

ไปๆมาๆ ก็มาติดกับดักค่ะ ติดห้องแป้ง กับ ห้องบลู งองแง่ม

ตอนแรกๆก็ส่องไปเรื่อยๆ ตอนนี้ด้วยความอุตสาหะสมัครสมาชิกได้แล้ว

(กว่าจะได้) เล่นเอาขี้เกียจกันเลยทีเดียว

วันนี้เลยตั้งใจจะมารีวิว สกินแคร์ ก่อนค่ะ ต่อด้วย เครื่องสำอาง ต่อด้วย อวดถุงช้อปปิ้งแบบมหาศาล

หวังว่าการรีวิวคงจะเป็นประโยชน์ต่อทุกคนน่ะค่ะ ที่กำลังจะตัดสินใจใช้
ผลิตภัณฑ์อยู่พอดี หรือมีลักษณะผิวคือๆกัน ก็ยินดีแนะนำค่ะ

โม้....โม้ จิงๆๆ พูดพร่ำทำเพลงอยู่ใย............

ไปโล๊ดดดดดดดดดด

จากคุณ : In ThE piinkWoRlD
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 53 23:33:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com