Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Help Me !! ! สาวมือใหม่ อยากทำสวย ด้วยMMU ค่ะ ^^  

คือเรื่องมีอยู่ว่า . ..อยากลองแต่งหน้าด้วย MMU ค่ะ  และปกติก้อไม่เคยหัดแต่งหน้ามาก่อนเลย  จึงอยากจะขอความช่วยเหลือ จากนางฟ้าสวยๆ ในห้องโต๊ะเครื่องแป้งค่ะ  ว่าจะเริ่มยังไงดี  คิดเอาไว้ว่าอยากจะลองซื้อชุดทดลองมาใช้ก่อนค่ะ แบบที่มี5กระปุกอ่ะค่ะ  แต่ด้วยความที่ไม่มีความรู้เกี่ยวกับการแต่งหน้า เลยไม่รุ้ว่าใน5กระปุกนั้น ควรเลือกอะไรดีค่ะ  อยากแต่งหน้าให้ออกมาดูใสๆ น่ารักๆ ค่ะ   ผิวหน้าเป็นผิวขาวเหลืองค่ะ แบบไม่ขาวมากนะคะ แต่ก็ไม่คล้ำอ่ะค่ะ อธิบายไม่ค่อยถูก แหะๆ ขอโทษด้วยนะคะ --"
สุดท้ายต้องขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับนางฟ้าผู้ใจดีทุกท่านนะคะ ^^

จากคุณ : Vanilla MasmelLo~*
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 53 18:18:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com