Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

::: Urban Retreat Spa Review ::: มา review สปาร้านโปรดค่ะสาวๆ ไปมาเกิน 100 ครั้งใน 3 ปีแล้วนะเนี่ย  

เป็นคนชอบนวดมากค่ะ ติดนวดมาสิบกว่าปีแล้ว นวดครั้งแรกคือตอนอกหัก!! คุณแม่สงสารเรามากเลยหาทางพาไปผ่อนคลาย จากนั้นก็ติดนวดมากๆ เลยค่าา

เปลี่ยนที่นวดประจำมาสองครั้งแล้ว และก็แวะเวียนไปนวดตามที่ต่างๆ ที่เขาว่าดัง หรือไม่ก็ไปสะดวก แต่ตั้งแต่เราค้นพบ Urban Retreat เมื่อ 3 ปีก่อน ก็กลายเป็นแฟนประจำไปเลยค่ะ

นี่คือรูปสาขาใหม่ที่แยกอโศกนะคะ (seafood palace เก่า)  มีอีกสองสาขาที่เปิดเป็นปีๆ แล้วแต่ไม่มีรูปค่ะ

จากคุณ : sinistra
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 53 21:50:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com