Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[REVIEW] แชร์เกร็ดความรู้ .. สาวๆคนไหน อยากผิวสวย หน้าใส ด้วยตัวเอง แบบประหยัด กระทู้นี้มีคำตอบค่ะ ..  

สวัสดีค่ะทุกๆคน

หลังจากอาทิตย์ที่แล้วได้แชร์เกร็ดความรู้เกี่ยวกับการม้วนผมด้วยแกนไฟฟ้า และโรลม้วนผม DAISO ( ร้าน 60 บาท ) ไปแล้ว
และสัญญาว่าจะมาทำการ  review วิธีการดูแลรักษาผิวหน้าตัวเองให้ใสกริ๊ง ในแบบประหยัด สามารถทำได้เองที่บ้าน
และที่สำคัญไม่ยุ่งวุ่นวาย .. ไม่ยุ่งยาก .. และไม่ต้องเสียเงินไปเข้าคอร์สทำหน้าราคาเป็นหมื่นกับคลีนิก .. วันนี้มีคำตอบค่ะ

ออนขอแจ้งไว้ก่อนนะคะ ว่าทุกสิ่งที่ออนเขียนขึ้น เป็นการลองกับตัวเองและคนรอบข้างที่ออนเห็นล้วนๆ ..
อาจจะได้ผลสำหรับบางคน และอาจจะไม่ได้ผลสำหรับบางคน แต่ออนคิดว่าวิํธีที่ออนจะนำมาแชร์เหล่านี้อาจจะเป็นประโยชน์บ้าง

ปล อย่าลืมคอมเม้นท์เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะค้า
ปล ใครมีคำถามอะไรจะถาม ถามทิ้งไว้ในกระทู้หรือหลังไมค์มาได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

^_______________^"

" อ่านด่วนค่ะ .. กระทู้พังงงงง !!!!! T^T ทำไมเนี่ยยย ??? ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ออนจะทำ
review ลิปสติกโทนสีชมพู-นู้ด ให้ดูกันค่ะ และถ้าเวลาเหลืออาจจะทำ review ของจาก sephora ด้วย
ยังไงอย่าลืมติดตามกันนะคะ จะทำช่วงเช้าๆสายๆอะคะ ประมาณ​ 10 โมง เพราะตอนบ่ายต้องไปหาหมอ T^T
อย่าลืมเข้ามาปูเสื่อรอปาดกันนะค้าาา ขอบคุณมากๆค่า "

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ค. 53 16:37:06

จากคุณ : : shanny, super sheep :
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 53 12:28:52