Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครมีช่างทำผมประจำหรือร้านประจำกันบ้างหรือเปล่า  

อยากทราบว่าเพื่อนๆ มีช่างทำผมประจำกันบ้างหรือเปล่า คือเราทำกับคนนี้แล้วไม่อยากไปทำร้านอื่นหรือกับช่างคนอื่นเลย เช่นเวลาไปร้านนี้ก็ต้องเจาะจงช่างคนนี้โดยเฉพาะมีบ้างหรือเปล่า หรือช่างนี้อยู่ไกลแค่นี้เราก็ต้องไปด้วยความสามารถของช่างคนนี้ ถึงแม้ราคาจะสูงก็ไม่เกี่ยงมีไหม

และใครมีช่างที่เราคิดว่าคนนี้ซอยผมหรือออกแบบทรงผมเราแล้ว ทำให้เราสวยจากคนเชยๆ หรือเฉิ่มๆ ออกแบบผมเราจนกลายเป็นสาวเปรี้ยวหรือเปลี่ยนลุคเราใหม่จนไม่เหมือนเดิม(ในทางที่ดี) มีหรือเปล่า ช่วยนำออกมาแนะนำช่างและร้านให้เพื่อนๆ ได้รู้จักกับคนเก่งของเพื่อนแต่ละคนด้วยค่ะ พร้อมทั้งราคาว่าช่างที่ดีจำเป็นต้องแพงเสมอไปหรือเปล่าค่ะ

จากคุณ : watees
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 09:41:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com