Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[REVIEW] กระทู้พังรอบ 3 ..Lipstick สีนู้ดชมพูจาก MAC,Etude,NYX etc + Sephoro New Item หมดปัญหาตาแพนด้ากวนใจ  

วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร
ตั้งกระทู้ 3 ครั้ง พันกัน และพังหมดเลยยยย !!!
แถมกระทู้เกี่ยวกับการดูแลหน้าของออนที่เป็นกระทู้แนะนำ ก็พันกันอีก อะไรกันเนี่ย T^T
ถ้าพันรอบนี้อีก จะเลิกตั้งแล้วค่าา

----------------------------------------------

วันนี้กลับมา review เครื่องสำอางค์ให้อ่านกันอีกแล้วค่ะ
วันนี้มาเป็นแบบ กรุลิปสติกที่ออนมีทั้งหมด จริงๆมีเยอะกว่านี้ แต่หาไม่เจอ หายไปไหนก็ไม่รู้ T^T

ชอบอันไหน ไม่ชอบอันไหน ก็ติดตามกันได้เลยค่ะ
มีทั้ง M.A.C,Etude House,NYX,Revlon,Natural Collection

แต่ออนจะไม่ทาให้ดูที่ปากนะคะ เพราะว่าสีปากของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
ทาแล้วมันอาจจะไม่เหมือนสีจริงๆ ที่อีกคนทาก็ได้ค่ะ ดังนั้นออนจะทาที่แขน เผื่อสาวๆคนไหนที่
ลงคอนซีลเล่อร์ปากก่อนทาอยู่แล้ว จะได้รู้ว่าสีจริงๆเป็นยังไง ..

ดู review ลิปสติกเสร็จ อย่าเพิ่งหนีหายกันนะคะ
เดี๋ยวมี Sephora แถมต่อให้ด้วยค่ะ .. คราวนี้มาเป็น YouTube เลย เข้าใจง่าย เห็นภาพ

ปล อย่าสนใจเสียงออนในวีดีโอค่ะ เพราะแย่มาก ไอตลอดเวลา ไม่สบายหนัก ไปหาหมอแล้วบ่ายนี้ T^T

จากคุณ : : shanny, super sheep :
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 12:20:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com