Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** HOW TO พลีชีพแบบ VDO : แต่งหน้าเองง่ายๆด้วยปลายนิ้ว!!!(แปรงทั้งหลายหลบไปซะ)******  

โพสต์ภาคสองเพิ่มแล้วที่...ความคิดเห็นที่ 56..นะคะ ^^

สวัสดีค่ะสาวๆหนุ่มๆ ^^

ห่างหายฮาวทูแต่งหน้าไปนานพอสมควรวันนี้กลับมาแบบวิดีโอกันเลย
ครั้งนี้จะเป็นฮาวทูแต่งหน้าแบบดัชนีนางล้วนๆ ใช้นิ้วจริง ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้แปรงแทนนะคะ

เพราะพลอยเชื่อว่าไม่ใช่ทุกคนแน่ๆที่มีแปรงแต่งหน้า..ใช่มั้ย

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับกำลังใจและคำติชมค่ะ ^^
(ทิ้งกันไว้เยอะๆนะคราวหน้าคลิปจะได้ถูกใจทุกคนมากขึ้น อยากได้ไม่อยากได้อะไรวานบอก)

อ้อ..ลงไว้ครึ่งแรกก่อนค่ะ ทำออกมาแล้วค่อนข้างยาว ^^" เย็นนี้เอาครึ่งหลังมาลงอีกที

ระหว่างรอคลิปก็อ่านรีวิวเล็บกับผมของพลอยเพลินๆได้ที่ด้านล่างนะคะ

ขอบคุณค่า...

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 53 20:34:01

จากคุณ : one way ticket
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 53 10:11:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com