Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

|| review || make up ที่มีในครอบครองค่ะ  

เคยรีวิว make up ที่มีไว้เมื่อปีที่แล้ว ( ฮาาาา นานไปไหม )
วันนี้ว๊างงง ว่าง ขอเอาของปี 2010 มารีวิวให้เพื่อนๆ ได้ชมกันนะคะ

make up ทั้งหลายแหล่นี้ มีทั้งซื้อเองบ้าง เพื่อนซื้อให้บ้าง แล้วก็เพื่อนโยนมาเพราะเค้าใช้แล้วไม่ถูกใจบ้าง      
( อันหลังนี่เยอะมากกกก เยอะจนน่าตกใจ )

เราไม่ค่อยได้ทำรีวิวกับเค้าเท่าไหร่ ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้นะคะ

ปล. เพื่อนๆ คนไหนอยากถามอะไรก็ได้เลยค่ะ ยินดีตอบเต็มที่ :)

ขอเชิญรับชมได้เลยค่ะ

นกดื่มชา

จากคุณ : KinkyVans
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 53 21:41:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com