Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เหตุผลที่ผู้ชาย ต้องใช้ Hand Cream ครับ (ยืมล็อคอินที่รักมาตั้ง)  

ล็อคอินผมเป็นล็อคอินมือถือตั้งไม่ได้ เลยยืมของที่รักมาตั้ง
เรื่องมีอยู่ว่า แฟนผมชอบใช้ hand cream มากๆ แล้วก็ชอบซื้อให้ผมด้วย ผมก็เลยติดนิสัยทาด้วย ทำให้เพื่อนๆที่ทำงานล้อ และ บางคนก็ไม่เข้าใจว่า แมนๆ อย่างผม ทา hand cream ทำไม? ตุ๊ดเหรอ?

วันนี้ผมจะมารีวิว hand cream หลอดล่าสุดที่เค้าซื้อให้นะครับ
พร้อมกับจะบอกเหตุผลในตอนท้ายว่าทำไม?

เริ่มจากแนะนำ ตัวนี้ซื้อจาก watsons ครับ ราคาผมไม่ทราบนะ เพราะแฟนซื้อ

จากคุณ : napiya
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 53 10:06:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com