Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปปารีสค่ะ จะซื้อใบไหนดี Chanel 10" VS Chanel 12 " ช่วยเลือกทีค่ะเลือกไม่ถูกเลย  

Chanel 10 " (7 คน)
  Chanel 12 " (10 คน)
  โซ่เงิน (2 คน)
  โซ่ทอง (10 คน)

24.14%
  Chanel 10 " (7 คน)
 34.48%
  Chanel 12 " (10 คน)
 6.90%
  โซ่เงิน (2 คน)
 34.48%
  โซ่ทอง (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 29 คน

ปัญหาโลกแตกค่ะ จขกท. สูง 160 ค่ะ หนัก 55 ผิวขาวค่ะ สัมภาระมีกระเป๋าสตางค์ แป้งตลับ ลิปสติก มือถือ 2 เครื่อง bookbank 3 เล่ม ( พกหรือไม่พกก็ได้ค่ะ ) แต่งตัวได้ทุกแนวค่ะ

คำถามคือ ช่วยเลือกใบที่คุ้มที่สุดให้ทีนะคะ ปกติใช้แต่ LV ค่ะ คราวนี้เลยอยากลองใช้น้องแนลดูบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปล. จะซื้อ Caviar Black ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ค. 53 20:18:57

จากคุณ : ฟ้าสางที่เชียงดาว
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 53 20:18:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com