Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามผู้เชี่ยวชาญรองพื้น revlon ฝาดำค่ะ  

ตอนนี้ดิฉันใช้รองพื้น maybelline clear smooth เบอร์ 13 สี light beige และ รองพื้นkma สูตรoil free เบอร์ c2 อยู่ค่ะ แล้วพอซื้อรองพื้น revlon เบอร์08 (golden biege) กับ เบอร์06 (medium beige)ก็คล้ำไป อยากถามว่ารองพื้นที่ดิฉันใช้อยู่ จะเทียบกับรองพื้น revlon เบอร์อะไรดีคะ
โทนผิวของดิฉันไม่เหมาะกับรองพื้นสีเหลืองเกินไปค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ค. 53 08:40:04

จากคุณ : jeejy_naka
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 53 07:04:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com