Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<Preview>> แกะกล่อง Welcos Moisturizing Jin BB cream SPF30PA++ ค่ะ  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆห้องแป้ง หลังจากที่ซุ่มตัวมานาน ไม่ค่อยได้รีวิวอะไรเท่าไหร่ ถือว่าเป็นน้องใหม่เลยก็ว่าได้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ อิอิ

วันนี้เราก็มีบีบีของเวลคอสมาแนะนำค่ะ เป็นตัวใหม่ต่อจากรุ่น no makeup แต่เราก็ยังไม่เคยใช้ตัวเก่าเหมือนกันนะ เลยไม่รู้ว่าดีไหม แต่ตัวนี้สำหรับเราถือว่าใช้ได้เลยแหละ เป็นตัว ทรี อิน วัน นะ คือ บำรุงผิวหน้าด้วย ลดริ้วรอยด้วย แล้วก็กันแดดค่ะ

ได้มาเพราะเพื่อนแนะนำค่ะ เค้าไปใช้มาจากเทสเตอร์ ก็เลยฝากซื้อขนาดจริงมาพร้อมเพื่อนเลย ต้องซื้อในเวบอย่างเดียวน้า เพราะในเกาหลีก็ไม่มีหน้าร้านค่ะ เราได้มาเกือบเจ็ดร้อยบาทถ้วนค่ะ ถือว่าก็โอเคนะ

ดูรูปกล่องไปก่อน  แค่กล่องก็สวยแล้ว ดูไฮโซและเป็นผู้ใหญ่มากมาย

จากคุณ : xoxo-girls
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 53 12:09:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com