Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับโหวตของหนุ่มๆค่ะ ว่าอยากได้สาวชาติไหนเป็นแฟนมากกว่ากันค่ะ  

สาวไทยครับผม สวย คมเข้ม (6 คน)
  สาวนิโกร หุ่นสวย เซ็กซี่ (3 คน)
  สาวยุ่น คิกขุ อะโนเนะ (5 คน)
  สาวเกาหลีคร้าบบบบ (7 คน)
  สาวอเมริกัน ผมทอง ผิวขาว (2 คน)
  สาวจีน ตายี่ แต่เธอสวยหวาน (3 คน)

23.08%
  สาวไทยครับผม สวย คมเข้ม (6 คน)
 11.54%
  สาวนิโกร หุ่นสวย เซ็กซี่ (3 คน)
 19.23%
  สาวยุ่น คิกขุ อะโนเนะ (5 คน)
 26.92%
  สาวเกาหลีคร้าบบบบ (7 คน)
 7.69%
  สาวอเมริกัน ผมทอง ผิวขาว (2 คน)
 11.54%
  สาวจีน ตายี่ แต่เธอสวยหวาน (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

โหวตกันเยอะนะค่ะ รึว่าจะแชร์รูปสาวๆที่ชอบก้อได้นะค่ะ

พร้อมความเห็นมาด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : สาวเกาหลี
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 53 15:01:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com