Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

llll_____ ฝ้า.....ฝ้า.....ฝ้า.....ช่วยแนะนำ SKINCARE ที่ช่วยเรื่องฝ้าหน่อยคะ...ไม่เกี่ยงราคา _____lllllllll  

พอดีคุณแม่เป็นฝ้านะค่ะ ที่ผ่านมาคุณแม่ออกแดดบ่อยมากและชอบลืมทากันแดด เลยถูกฝ้าบุกตรึมเลย... เดี๋ยวนี้ทากันแดดทุกวันแล้ว และใช้ครีมสมุนไพรแต่ก้อไม่หาย

เหนตัวของ ROJUKISS Two way เหนบอกว่าช่วยเรื่องฝ้า ไม่ทราบว่ามีใครใช้บ้างมั๊ยคะ แล้วผลเปนยังไงบ้าง

และอยากให้เพืื่อน ๆ พี่ ๆ ช่วยแนะนำสกินแคร์ที่คิดว่าสามารถช่วยได้ด้วยคะ......ไม่เกี่ยงราคา !!

อ้อ...คุณแม่เปนคนผิวมันค่ะ และตอนนี้ก้อคล้ำแดดด้วย

((เข้าใจคะว่าเรื่องแบบนี้ต้องใช้เวลา ^^))

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ

จากคุณ : bowlingberry
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 53 21:00:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com