Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++ สุดยอด "ลิปบำรุง" ของเพื่อนๆ คืออะไรคะ ++++++  

dhc lip cream (8 คน)
  suqqu lip essence (4 คน)

66.67%
  dhc lip cream (8 คน)
 33.33%
  suqqu lip essence (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

จขกท. มีปัญหาริมฝีปากคล้ำและเป็นร่อง (ชอบกัดปาก) ปากแห้ง (ไม่ชอบดื่มน้ำ นิสัยเสียแก้ไม่หาย TT)
เลยอยากได้ตัวบำรุงที่มาช่วยแก้ปัญหาเฉพาะหน้า (ปลายเหตุ) ก่อนน่ะค่ะ
เพราะตอนนี้ปากเหี่ยวไม่ไหวแล้ว เหมือนคนแก่เลย ขี้แง

อยากรู้ว่า "ลิปบำรุง" สุดยอดของเพื่อนๆคือตัวไหนหรอคะ
ส่วนตัวสนใจ dhc lip cream กับ suqqu lip essence
เพราะ smart search แล้วเห็นว่าดีกัน แต่ราคาก็เอาเรื่องอยู่
เลยอยากย้ำให้แน่ใจ หรือถ้าใครมีตัวเลือกอื่นที่ดีกว่า
ราคาย่อมกว่าก็แนะนำกันได้นะคะ

ปล. สีผึ้งแม่เลียบ จขกท. มีแล้วลองแล้วแต่ไม่ปลื้มเท่าไหร่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ _/\_

จากคุณ : ดูดีในที่มืด
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 53 12:25:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com