Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โอ้แม่เจ้า โทรมได้อีก ..............  

ช่วยด่วนค่ะ

ไม่เข้าห้องนี้เป็นเวลาเกือบปีค่ะ เนื่องจากปันใจไปห้องชานเรือนเก็บเกี่ยวประสบการณ์เกี่ยวกับการเลี้ยงลูก แต่เช้านี้ลูกยังไม่ตื่นเลยเอาเวลามานั่งจัดโต๊ะเครื่องแป้งของตัวเอง ทั้งทิ้งของที่ exp. หาอุปกรณ์แต่งหน้า ดูความเหี่ยวย่นที่ไม่ได้มองมาเลยเกือบปี

ผลที่พบคือ ป้าแก่ๆนั่งอยู่หน้ากระจก ผมฟู่ๆ และ แอบมีเส้นขาวๆโผล่มากลางศรีษะ โอ้ยรับไม่ได้อย่างแรง

ต้องการความช่วยเหลือดังนี้ค่ะ
1. ขออัพเดดทรงผมดัด แบบสั้นนะค่ะ เนื่องจากผมยาวแค่บ่า
2. ขอพิกัดที่แน่นอนขอร้านที่ทำผม ดัดมาแล้วผมไม่เสีย บริเวณเส้นสุขุมวิท ถึง บางนา (ใกล้กว่านี้เดี๋ยวไม่มีคนดูลูกให้ค่ะ)

ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ

จากคุณ : polaris2
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 53 07:05:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com