Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++ช่วยแนะนำกระเป๋าตังค์ผู้ชาย สวยๆ หน่อยจร้าาา จะซื้อเป็นของขวัญให้คุณแฟน  

กำลังหากระเป๋าตังค์สวยๆ เป็นของขวัญวันเกิดอยู่ค่ะ

เห็นบ่นๆ ว่าอยากได้ เลยว่าจะซื้อให้ซะหน่อย

แฟน อายุ 27 ค่ะ เป็นคนง่ายๆ สบายๆ ไม่เนี้ยบมาก เน้นว่า มีช่องใส่บัตรพอสมควร เปิดใช้ง่ายๆ เพราะใจร้อน อะไร ยุ่งยากๆๆ จะไม่ค่อยชอบ

ที่เล็งๆ ไว้ ก็ของ fred perry อ่ะคะ

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ งบ ก็ 2-3 พัน บาท

แนะนำเรื่องราคา แล้วก็สถานที่ซื้อด้วยนะคะ อยากไปซื้อวันนี้เลยยย

อันนี้ค่ะ ที่ชอบ แต่ไม่รู้ราคา - -! ไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้ เลย รบกวนด้วย จร้าาาา

จากคุณ : Little Red Ant
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 11:36:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com