Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้ำหอมอีกแล้วค่ะ ใครเคยใช้  

ตัวนี้เป็น best selling ใน uk เลยค่ะ เป็นตัวที่ได้รับการยอมรับว่า seductive,sexyสุดยอดตัวนึงเลย ด้วยความที่เราก็ชอบ(บ้า)น้ำหอมเนอะ แหะ แหะ ฟังชื่อเสียงแล้วก็อยากซื้อมาเก็บไว้ในcollection ได้เห็นได้ดมแร้วภูมิใจ อิอิ คิดว่าเพือนๆที่ชอบน้ำหอมคงเข้าใจความรู้สึกใช่ไม๊ค้าาา

แต่อยู่ที่อังกฤษมานี่ไปเดินดูห้างไหนๆ ไม่เคยเจอมีขายซักทีค่ะ เลยหาดมไม่ได้เลย
ไม่ทราบว่ามีใครเคยได้ดมได้ใช้ไม๊คะ

Agent Provocateur
Her Her
Agent Provocateur
100ml Eau de Parfum Spray

สรรพคุณชวนให้ต้องหามาอยู่ใน collectionจริงๆค่ะ
Agent Provocateur, Agent Provocateur (100ml Eau de Parfum Spray)
From London-based lingerie company, Agent Provocateur, this self-titled signature scent, Agent Provocateur is a sexy, feminine and exotic fragrance, with top notes of pure saffron oil, corriander and Moroccan rose oil - a purely seductive perfume.

ใครเคยดมบ้างค้า ค่ายนี้มี 5 ตัวนะคะ ใครเคยใช้ตัวไหนเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะ (ยิ้มมมม)

เอารุปมาให้ดูนะคะว่า เป็นตัว award winner เลย แต่ไม่เห้นเคยเห้นชาวพันทิปน้ำหอมเคยพูดถึงนะคะ รอฟังcommentนะคะ (จะได้ไปซื้อ แหะ แหะ คือ อ่านดู commentฝรั่งแล้ว เค้าไม่ว่าเหม็น(กลิ่นแรง)ก็ว่าหอมหลงไหลไปเลย ไอ้เราก้ไม่กล้าซื้อ กลัวจะรับไม่ไหว เลยรอฟังcomment คนไทยเราเองก่อนค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 53 15:59:30

จากคุณ : poo bon jovi
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 15:34:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com