Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(preview) review น้ำหอม avon ที่ซื้อมา & review คอนแทคเลนส์ มั้งนะ - -*  

สวัสดีค่ะ.....

ช่วงหน้าฝนแล้วนะคะ เหงาๆ^0^  เลยมาขอรีวิวน้ำหอมที่กำลังบ้าซื้อเป็นยกใหญ่

นี่ก็ว่าจะซื้อมาอีก.....แต่ไม่มีเงิน!!!!!!~  จบ 555+

แล้วก็รีวิว เอ๊ะ!!! หรือว่า พรีวิว คงทั้งสองอย่างมั่งเนอะ แหะๆ -*- คอนแทคเลนส์ที่มีอยู่.......นับก่อน!!!!  2-3 คู่ แล้วจะพูดเพื่อออออออ.......???????

เอาเหอะๆๆๆ.....>*<

เป็นคนบรรยายอะไรไม่ค่อยเก่งนะคะ......แต่รักจริง หว่ะ ฮ่ะ ฮ่าๆๆๆ !!!!

คิดจะตั้งกระทู้ถามบ้างอะไรบ้าง...แต่ก็จะกลัวว่ามันจะดูไร้สาระเกินไป อิอิ

เลยหาเรื่อง..เอ๊ย!!!! ก็เลยอยากมารีวิว เผื่อจะเป็นประโยชน์กับสาวๆห้องแป้งได้บ้าง  ไม่มากก็น้อย  

555+ หยั่งกะเขียนรายงานอยู่เลย ก๊ากกกกก!!!!

เอารูปสุดที่รักไปก่อนค่ะ!!!!!!

ฮั่นแน่!!!!!!!!   ไม่ผิดห้องหรอกค่ะ.....จัดไป!!!!!

วันที่ 2 มิถุนายนที่ผ่านมา เป็นวันเกิดแฟนแพทค่ะ เลยอยากมาเล่นเกมกับสาวๆหนุ่มๆที่นี้กันหน่อย ว่าแฟนแพทปีนี้ อายุเท่าไหร่ ฮ่าๆๆๆๆๆ ไม่มีอะไรหรอกค่ะ.....

ช่วยทายกันหน่อยนะคะ..... ใครทายถูกมีรางวัลเป็นน้ำหอมในนี้แหละจ้า

แค่แพทจะบอกว่ารักตาเอกนะ  ถึงแม่ว่าจะไม่มีอะไรจะให้ แกเป็นคนที่ไม่ได้ดีพอ แต่แกเป็นคนที่ฉันรักที่สุดในโลกกกก อิอิ ซึมๆๆๆ T^T

หน้าตาอยู่ท้ายๆ กระทู้นะคะ ช่วยๆเล่นกับเค้าหน่อยนะ เหงาง่า

** แก้ไขข้อความเพิ่มเติมค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 53 22:39:55

จากคุณ : Please Don't Stop The Rain
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 21:15:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com