Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำร้านตัดชุดสูทค่ะ  

จะตัดชุดสูทกระโปรงสีดำ ไปงานรับใบอนุญาตว่าความวิชาชีพทนายความค่ะ อยากได้ราคาไม่เกิน 5000 ร้านที่ตัดดีๆหน่อยค่ะ

เท่าที่ดูมาตอนนี้ก็มีทรงสมัย โชคชัย 4
อลงกรณ์
ยูไล
ร้านตรงสีลมซอย 5

อลงกรณ์กับยูไลคงสู้ราคาไม่ไหวค่ะ เพราะยังไม่มีงานทำเลย

ทรงสมัยเท่าที่ไปถามราคาก็โอเคค่ะ แต่ว่าเขาวัดตัวแค่ครั้งเดียว เห็นว่าถ้าร้านที่ตัดดีๆเขาจะต้องวัดตัว ตัด แล้วก็ให้ลองใส่แล้วแก้อีกรอบใช่ไหมคะ

แล้วแบบชุดสูทกระโปรงที่ดูสุภาพพอขึ้นศาลได้แต่chic หน่อยมีไหมคะ คือยังไม่อยากดูแก่เท่าไหร่อ่ะค่ะ

จากคุณ : jaziest
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 53 17:42:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com