Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

LV ใบแรกในชีวิต อยากได้เป็นกระเป๋าสตางค์ แต่เลือกไม่ถูก ใครก็ได้ช่วยทีค่ะ  

Sarah Wallet Multicolor # Litchi (23 คน)
  Sarah Monogram Fleuri # Rose (60 คน)

27.71%
  Sarah Wallet Multicolor # Litchi (23 คน)
 72.29%
  Sarah Monogram Fleuri # Rose (60 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 83 คน

กำลังอยากได้กระเป๋าตังค์ใบใหม่ค่ะ  ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูกเลย  ตอนแรกจะเอา Insolite แต่ใบมันใหญ่ไปค่ะ  ความต้องการคือ ถือสะดวก  พกพาสะดวก  ดูแลรักษาง่าย  ตอนนี้ในใจเหลืออยู่สองแบบนี้เท่านั้นแล้วค่ะ  เข้าเวป LV ดูหลายรอบก็ยังเลือกไม่ได้ซักที  เลยมารบกวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในห้องแป้งช่วยเลือกหน่อยค่ะ  ตอนแรกจะเอา Sarah Monogram Fleuri แต่พอมาเปิดเจอ  Sarah Wallet Multicolor ก็ โอ้ย สวยจัง แต่กลัวดูแลรักษาลำบาก  

ทั้ง 2 ใบ เป็น หนังแบบเดียวกันทั้งคู่มั้ยคะ  ครั้งนี้เป็นการซื้อกระเป๋าสตางค์ที่แพงที่สุดในชีวิตเราเลยค่ะ  เลยคิดมากหน่อย  ถ้าซื้อก็อยากได้แบบใช้ไปนานเลยๆ  ใจตอนนี้เอนไปทาง  Sarah Wallet Multicolor สีชมพู แบบในรูปเลย แต่ก็กลัวเปื้อนง่าย เลยยังชั่งใจอยู่  (กระเป๋าเงินใบปัจจุบันเราใช้มา 6 ปีกว่าแล้ว เริ่มเปื่อยอ่ะคะ รักมาก  แต่เลยจุของไม่ได้แล้ว เพราะมันเป็นใบสั้นค่ะ)

ใครก็ได้ช่วยชี้แนะด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ ^ ^  ยังไงก็ยังตัดสินใจไม่ได้อยู่ดี เฮ้อ โลเล โลเล

แก้ไขเมื่อ 07 มิ.ย. 53 15:01:40

จากคุณ : ลูกหมูสีม่วง
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 53 15:00:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com