Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++------------------ชุดนวดหน้าเครื่องสำอางยี่ห้อไหนดีคะ---------------------+++  

ตอนนี้ใช้ชุดนวดหน้าของ BSC cosmetrology อยู่ค่ะ

แต่กำลังจะหมดแล้วก็เลยอยากเปลี่ยนบ้าง

ถามว่า BA นวดให้ดีไหม๊..ก็ดีนะคะ

แต่ว่าเราไม่ค่อยรู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลงของหน้าสักเท่าไหร่

เลยกะจะเปลี่ยนยี่ห้อดูบ้าง

เลยอยากถามสาวๆ ค่ะว่าใครแนะนำชุดนวดหน้าของเครื่องสำอางยี่ห้อไหนบ้างเอ่ย..แล้วราคาชุดนึงประมาณเท่าไหร่คะ

ของ BSc ที่เราใช้มัน 3000 กว่าบาทค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะทุกคน  ^^

จากคุณ : น้องหมีสีส้ม
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 53 19:08:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com