Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีข่าวมาฝากสาวๆจ้า "โรลม้วนผมฟองน้ำแบบปิ่น ที่ร้าน DAISO"  

หลังจากที่เห็นสาวๆในนี้หลายคน มาโพส HOW TO การดัดผมแบบใช้ที่ม้วนของร้าน DAISO ต่อมอยากลองก็ทำงาน
เราจึงออกเดินลาดตระเวนตามหาอยู่นานๆมาก ไปสาขาไหนก็หมด เข้า website ของก็ขาด T_T

และแล้ว.....วันนี้ ก็ได้มาค่ะ!!!
ซึ่งกว่าจะได้ ไปมาถึง 3 ร้าน
เริ่มที่สาขา central ลาดพร้าว (ชั้น 3)หมด!!!!
สาขา esplanade (ชั้นใต้ดิน ติดกับ TOPS) หมด!!!!
เลยเดินฝ่าลมร้อนไปที่ Jusco รัชดา จำได้ลางๆว่ามีร้านอยู่ สุดท้ายก็ได้มาค่ะ ดีใจมาก ^^
และสิ่งที่ทำให้ตกใจ คือ สาขานี้ ร้านใหญ่มากกกกกกกกกกกกก
เดินหาของเพลินเลยค่ะ (ร้านจะอยู่ชั้น 2 นะคะ ขึ้นบันไดเลื่อนมาก็เห็นเลย)
ดังนั้น ทำไปทำมา จึงไม่จบแค่โรลสิคะ ซัดไป 6 ชิ้น ^^"

ปล. แอบถ่ายหลักฐานมาด้วยค่ะ สาขานี้ ของเพียบ ^^

จากคุณ : ลงลายมือชื่อไว้เป็นหลักฐาน
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 53 18:27:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com