Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มันมาอีกล่ะ........^^! review&preview ของที่ซื้อมาในช่วง1 เดือนค่ะ....?????????  

สวัสดีค่า .....วันนี้มันมาอีกแล้ว 555+    
ช่วงนี้แพทกำลังว่างทุกสิ่งทุกอย่าง ไม่มีเรียน   ไม่มีงานจะทำ  >*<  
ก็เลยว่างๆ มาลง preview & review  ตามประสาวัยรุ่น ก๊ากๆๆๆ....
ของทุกอย่างราคาไม่แพงนะคะ ตามสภาพและสถานการณ์เงินในกระเป๋า ว่ามีเยอะหรือน้อยเพียงใด ครุกๆคริกๆ

ทั้งหมดเป็นของที่ซื้อมาในช่วงกลางเดือน พ.ค.  ที่ไปไหนไม่ได้ เพราะแม่ห้ามไว้ Y_Y  อิอิ ตามนั้นค่ะ.... จนถึงช่วงกลางเดือน มิ.ย. นับเวลาตกฟากแล้ว ประมาณเดือนนึงหรือเดือนกว่าๆ เอ๊ะ!!!!! ช่างมันเห๊อะ......

คราวที่แล้วรีวิวอะไรมั่วไปหมด ที่จริงมันก็เยอะอยู่แต่ขี้เกียจ ว่างั้น!!!!!! >*<  
คราวนี้เลยรีวิวแค่สกินแคร์นิดๆหน่อยๆนะคะ   เดี๋ยวต่อไปจะไม่มีอะไรให้รีวิว
เอื๊อกกกกกกกกกกก!!!!! >.<

ซื้อตามสาวๆ ห้องแป้งนี้ล่ะค่ะ ไม่ไปไหนไกล ฮ่าๆๆๆๆ.....ลุยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!!(โธ่....อิเว่อร์)

จากคุณ : Please Don't Stop The Rain
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 18:05:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com