Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ท่านชายสุดหล่อทั้งหลายช่วยตัดสินใจหน่อยครับระหว่าง Rojukiss กับ Nevia  

เกี่ยวกับครีมบำรุงครับระหว่าง Rojukiss botox for men กับ Nevia whitening for men สีเขียวที่ช่วยลดแบคทีเรีย

อยากทราบว่าท่านๆเลือกตัวไหนใช้กันครับ

คือจขกทใช้นีเวียใกล้จะหมดหลอดแล้วเลยอยากมาถามความเห็นหน่อยครับ สำหรับนีเวียเท่าที่ใช้ก็รู้สึกว่าหน้าดีขึ้นแต่ไม่ได้เห็นผลชัดเจนเท่าไร รวมๆแล้วก็ไม่ต่างจากแต่ก่อนมาก แต่เห็นมีคนแนะนำโรจูคิสดู จขกท ไปดูแล้วก็คิดว่าราคาค่อนข้างแพงเลยขอกลับมาถามในนี้ก่อนครับ เพราะของนีเวียถูกกว่าและช่วยขจัดแบคทีเรียกระชับรูขุมขนด้วย

จริงๆแล้วคิดว่าสองตัวนี้คุณสมบัติไม่เหมือนกันแต่ก็มีบางอย่างที่คล้ายๆกัน เลยอยากทราบว่า ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ หรือใช้มันทั้งสองตัวเลยดีครับ

จุดประสงค์ของจขกทคือ อยากได้หน้าเนียนสว่างใสไม่มันไร้ริ้วรอยและหลุมครับ

ขอบคุณทุกคนมากครับ

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 53 18:15:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com