Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปดัดผมมาแล้ว >> มาโพสรูปตามสัญญาค่ะ >> รีวิวผลิตภัณฑ์สำหรับผมดัดนิดหน่อยค่ะ ^^  

จากกระทู้ที่แป้งได้ตั้งถามความคิดเห็นของสาวๆว่าจะทำอะไรกับผมดี สรุปว่า..
ตอนนี้แป้งตัดสินใจไปดัดมาเรียบร้อยแล้วค่ะ เลือกใช้บริการร้านประจำ ที่ไม่ใช่ร้านดังอะไร แต่คิดว่าน่าจะพูดกันง่ายดี
เป็นดัดแบบน้ำยาค่ะ ไม่ทราบว่าเค้าใช้น้ำยาอะไร เป็นขวดบีบๆสีฟ้าๆเทาๆอ่ะค่ะ
บอกพี่เค้าว่าอยากได้ลอนใหญ่ๆ พี่เค้าบอกว่าขอดัดเป็นลอนแน่นๆก่อนนะ เดี๋ยวสระไปๆมันก็คลาย
เราก็ อืม..นะ เอาก็เอา จะเดินออกจากร้านก็ไม่ทันและ 55+
ตอนแรกที่เห็นแกนม้วน คิดในใจ มันเล็กไปมั้ยเนี่ย ..
ไม่เป็นไรๆเดี๋ยวเล็กไปก็รีบสระให้มันคลาย 55+ แบบว่าตอนนั้นคิดอะไรไม่ออกแล้ว ตื่นเต้นค่ะ ><"
ใช้เวลาไม่นาน ประมาณ 2 ชั่วโมงได้ .. ตอนแกะลอนออก โอ๊ย!! ตายและ ลอนเล็กเชียว
ออกจากร้านแบบมึนๆ (มึนน้ำยาดัด อิอิ) ผมยังเปียกอยู่เพราะต้องรอให้มันแห้งเอง
ก็ปลอบใจตัวเองว่าเดี๋ยวมันแห้งก็คงจะดีขึ้นเอง เหอๆ ><"
พอผมแห้งแล้วก็โอเคเลยนะ ปลายผมแห้งบ้างฟูบ้าง ก็เป็นธรรมดาของผมหลังถูกทำร้ายด้วยสารเคมี
บำรุงเอาหน่อยก็คงจะพอไหว ไม่ค่อยซีเรียสค่ะ ^^
..
แป้งไม่ได้เอากล้องไปถ่ายวันที่ไปดัดอ่ะค่ะ..ดูรูปผมก่อนไปดัดก่อนนะ

จากคุณ : PriSta
เขียนเมื่อ : 27 มิ.ย. 53 19:41:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com