Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้พลีชีพ: พี่ๆคะช่วยหนูด้วย ปัญหาใต้วงแขนที่เร่งด่วนมากค่ะ!!!  

คือ ก่อนอื่น
บอกก่อนว่าหนูอายมาก
คิดแล้วคิดอีก แต่ถ้าไม่ทำงี้ก็ไม่รู้จะทำไง

คือเรื่องมีอยู่ว่า
ใต้วงแขนของหนูมีปัญหามากกกกกกกก(เว่อๆ)
เป็นรอยดำ ผ่านศึกมาเยอะ สงสัยเพราะการถอน
เหมือนจะไหม้ด้วย
แล้วคือเร็วๆนี้ (กลางเดือนก.ค.)
หนูจำเป็นต้องแต่งชุดประมาณแม่สาลี่ จากเรื่องนางทาส
มีการชูไม้ชูมือ โชว์วงแขน ทีนี้หนูจะทำยังไง
จะบำบัดมันยังไง คิดไม่ตกจริงๆ เครียดมากๆค่ะ
รบกวนพี่ๆช่วยหนูด้วยนะคะ

(งงกะตัวเอง อายุแค่17แต่ทำไมมันดำขนาดนี้
เรื้อรังมานานหลายปี แต่ไม่เคยพาวงแขนของตัวเองออกงาน
พอมีงานแรกงี้ที เครียดจริงๆ)

รูปขอลงข้างล่างนะคะ
ป้องกันการที่พี่ๆเปิดมาเจอรูปจั่วหัวแล้วตกใจ

จากคุณ : potdevilz
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 17:26:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com