Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

//Review// เปิดถุง มิสทิน กับการซื้อผ่านสมาชิกครั้งแรก  

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ  รีวิวเปิดถุงมิสทิน ครั้งแรกในชีวิต ไม่รู้จะสั่งซื้ออะไรดี และงบยังมีจำกัดอยู่ เลยได้ของมาแค่นี้เอง ตื่นเต้นกับการเปิดถุง ครั้งแรกมากมาย 555+  เลยอยากเอามาแบ่งๆกันดูค่ะ  พอดีอยากลองสมัครสมาชิก ไว้ซื้อสินค้า   ของที่สั่งอาจไม่ใช่ของยอดฮิตอะไร ออกจะแนว สูตรเดิมๆด้วยซ้ำ (บ่งบอกอายุ เยย) เพราะเคยใช้สมัยเรียน แล้วติดใจ เผื่อเพื่อนๆ จะอยากลองเปลี่ยนแนวมา อุดหนุน สินค้าไทยคุณภาพดี ราคาถูกกันนะคะ

เพราะสินค้าบางอย่างของเค้า เราใช้แล้ว มันโอเค ชอบสุดก็คือ พวกโลชั่นทาผิว โดยเฉพาะ สูตรที่มารีวิวอันนี้อะค่ะ

มีอะไร ตกๆหล่นๆ ต้องขออภัยด้วยนะคะ รีวิวครั้งแรก..   รอบหน้าเราจะสั่งของอีก ถ้าได้ของมาแล้ว จะมารีวิวหนุกๆให้ดูกันเพลินๆอีกนะคะ

ขอบคุณค่า..

จากคุณ : rescue1302
เขียนเมื่อ : 30 มิ.ย. 53 10:59:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com