Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รักษา กละ ฝ้า ได้ที่ไหนดีที่สุด และหายไม่กลับมาเป็นใหม่ค่ะ  

เป็นไหมค่ะ เครียดกลุ้มใจกับหน้าอันเกลี้ยงเกลาของเรา พอผ่านๆ ไป บวกกับมีเบบี้ด้วย กละ ฝ้า ก็มาเยือน จะด้วยเพราะอายุที่มากขึ้น ฮอร์โมนที่เปลี่ยนไป สภาพแวดล้อม ภูมิอากาศต่างๆ ก็เถอะ แต่เราๆ สาวๆ ก็ต้องหาทางเพื่อรักษาและดูแล

เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในนี้ว่ามีใคร กลุ้ม เครียดเหมือนกันบ้างค่ะ

แล้วหายกลุ้ม หายเครียด ด้วยวิธีรักษาอย่างไง ที่ไหน ให้หายสนิทบ้างค่ะ แนะนำหน่อยน้า

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : มามี๊วินนิ่ง
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 53 01:49:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com