Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะสั่งซื้อ มิสทีน แล้วนะ รบกวนเซียนช่วยตอบหน่อยค่ะ  

แต่ไม่รู้จะซื้ออะไรดีค่ะ อยากได้
1. แป้ง
  ใช้แพลตตินั่ม อยู่ หน้าเนียนดี แต่ปิด รูขุมขนใหญ่ๆ ไม่ได้  ตัวไหนดีคะ
2. บีบี
  ใช้แล้วใช้แป้งรองพื้นตามได้มั๊ยคะ แล้วบีบี โกลด์ ดีมั๊ย ถ้าใช้แล้วต้องใช้แป้งบีบี ตามด้วยรึเปล่า หรือใช้แป้งอะไรก็ได้ แนะนำด้วยค่ะ/ ใช้ BB ต้องทากันแดดอีกมั๊ยคะ
3.ลิป อันนี้สำคัญมาก
อยากได้สีส้ม ติดทนนานนนนนนนนนน รุ่นไหนดีคะ
4.บรัชออน
อยากได้สีติดทนนนนนน รุ่นไหนดีคะ ไม่ค่อยมีโฆษณาเลย
5.ครีมลดริ้วรอย ทาหน้า
ทากลางวัน มีspf / ทากลางคืน
6.ครีมทาตัว
อยากได้กลิ่นหอม ๆ
7.สุดท้ายค่ะ ต้องสั่งเท่าไหร่ถึงส่งฟรีคะ

มีหลายข้อเลยค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ นานๆ สั่งที อยากได้มานานมากแล้ว แต่ขอแคตตาล็อกทีไร ส่งมา 3 ครั้ง มีแต่ฟรายเดย์ ไม่มีมีสทิน คราวนี้สมใจแล้วค่ะ -----------ขอบคุณหลายเด้อออออออออออออออ

จากคุณ : hangdab
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 53 11:52:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com