Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[DUC+REVIEW] DUC เสื้อผ้าต้อนรับ summer ร้อนๆ + ทรงผมคลายร้อนรับ summer! review ผมดัดมานิดหน่อย  

สวัสดีค่าสาวๆ

วันนี้มาแต่เช้าอีกแล้วววว
วันนี้ก็จะมา DUC โชว์เสื้อผัาที่ออนใส่ช่วงหน้าร้อนของเมืองไทยนะคะ
จริงๆอันนี้เริ่มหน้าฝนแล้ว แต่ก็ยังร้อนอยู่ดี แล้วก็จะโชว์ทรงผมต่างๆ สำหรับช่วงหน้าร้อนแบบนี้
ไปด้วยในตัวเลย บวกกับผมดัดที่ดัดมาอาทิตย์ก่อน เวอร์ชั่นแบบไม่เซ็ตนะคะ

ขอคอมเม้นท์เป็นกำลังใจให้กันด้วยนะค้าาาา
วันนี้อัพไป ย่อรูปไป ฮ่าๆๆ

จากคุณ : : shanny, super sheep :
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 53 08:19:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com