Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โอววววววววว สูตรไดเอท 3 วันของคุณงูเขียว ได้ผลจริงๆนะตัวเอง5555(ทู้รายงานผล)  

หลายวันก่อนโน้น เราเห็นทู้ของคุณตู๋ งูเขียวค่ะ เกี่ยวกับการลดนน. ว่าด้วยสูตร 3 วัน ซึ่งอันที่จริง สูตรนี้เห็นเป็นเมนูมานานแล้วล่ะ แต่ไม่ทำ 555

เนื่องจากการเป็นคุณแม่ลูก 2 บวกกับการกระหน่ำกินยิ่งกว่าเซ็นทรัลกระหน่ำเซล  ด้วยอายุที่เพิ่มขึ้นด้วย รูปร่างที่เคยคิดเอาเองว่าดี ก็เริ่ม เฮ้ยยยยย ไม่ไหวจะเคลียร์แระ สัญญาณชี้ชัดที่สุดคือ ใส่กางกางไม่ได้เลยซักตัว แรกๆ ยังพอแขม่วพุงรูดซิปได้ หลังๆ รูดไม่ขึ้นแล้วอ๊างงงง ติดสะโพก กางเกงกองอยู่ตรงต้นขา

ที่สำคัญ กางเกงใส่นอน ยางยืดยืดย้วยไม่ปริงตัวกลับ อะนะ ใครจะคิดว่าเกินไป๊ เกินไป แต่ถ้าใครเคยใส่กางเกงยางยืดแล้วยางมันย้วยอ่ะ ใช่เลย

พอเจอทู้คุณตู๋ ซึ่งรีวิวพร้อมภาพประกอบสวยงาม แบบว่าพอเห็นภาพปุ๊บ เราปิ๊งปั๊บ รีบไปบึ่งซุปเปอร์ใกล้บ้าน หาเสบียงมาตุนไว้ 3 วัน พร้อมสั่งสามี เราจะเข้าคอร์สไดเอทนะตัวเอง ห้ามชวนกิน ไม่งั้นจะโกรธ ไม่พูดด้วย 3 วัน คุณสามีบอก จะไดเอททำไม ตัวเองอ้วนเค้าก็ยังรักนะ อ้วนเยอะๆก็ประกวดธิดาช้างเลย เดี๋ยวเค้าเป็นสปอนเซอร์ให้5555  ดู๊ ดู

และหลังจากผ่านไป 3 วัน

เช้านี้ตื่นมาชั่งนน.ลดจริงๆค่ะ ลดไปเกือบๆ3กิโล โอววววววววววว

รูปร่างก็ดูเล็กลง คือไม่ได้ผอมเพรียวบาง ยังสวยแน่นหนักบึกบึนนั่นแหละ แต่ก็ไม่เบอะบะพะโล้ ยวบๆย้วยๆ เราว่าโอเคในระดับนึงเลยนะ

เราว่าสูตรนี้ก็ไม่ได้ทำให้หิวโหยอะไรมากมาย แอบติดใจเพราะดูกินแบบเป็นมื้อเป็นคราวดี ระหว่างมื้อก็ดื่มน้ำเปล่า เราดื่มเยอะมาก วันนึงๆเกือบ 3 ขวด1.5ลิตร

จบแบบดื้อๆล่ะ นายคนเล็กตื่นพอดี ไว้ว่างๆจะมาเพิ่มเติมนะจ๊ะ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q9325838/Q9325838.html
ทู้คุณตู๋ ขอบคุณนะคะ สำหรับรีวิวที่ทำให้เราเห็นภาพและลุกขึ้นมาฮึดเอาจริงกับการลดนน. ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : mynene
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 53 07:00:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com