Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกหน่อยค่ะ ปัดแก้ม Bobby สี PEONY กับ ANGELIKA ของ NARS  

อยากได้บรัชออนสีชมพู ที่ออกชมพูอย่างเดียวไม่เจือสีอื่นเลย ปัดแล้วให้ลุคส์ใสๆ สีชัด เป็นสีชมพูค่ะ
คือจะสั่งในเว็บอ่ะค่ะ สนใจ Bobby brown สี peony กับ pale pink หรือไม่ก็ของ Nars สี Angelika

สีไหนดีคะ
ช่วยเลือกหน่อยค่ะ เราเป็นคนผิวขาวเหลือง แต่ออกขาวมากกว่าจ้ะ
^^
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : BowlKris
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 53 09:08:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com